Bàn luận về giải eTennis 11/9/2011 TP HCM (Restore đến ngày 10/8 với 19 trang)

Thảo luận trong 'Các hoạt động của thegioitennis.net' bắt đầu bởi Nấm lazy, 7/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thegioimayruaxe

thegioimayruaxe New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    ok Long , đã cập nhật rồi, chờ đến 25/8 nhé . Hãy theo dõi những diễn biến thường xuyên nhé.

2. kiều ngọc hưng

kiều ngọc hưng New Member

Đăng ký:
    17/2/16
    Tiếc quá, lần này không tham đánh giải mà cũng không chụp choạt được ! Chúc các bạn hội AHTX thành công nhé :)

3. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Hội AHTX lần này mạnh quá hôm qua bổ sung Quang Isner với anh Minh Đen cũng mạnh. Hy vọng AHTX lần này giựt giải để có cớ rửa với anh em nhé ! , tuy nhiên có nhiều cặp khác cũng rất mạnh....... Nhưng giải thì k nói trước đc điều gì đâu, tùy phong độ, tùy may mắn và cái duyên có giải, trước khi đánh giải anh em họp nhau Cúng một bữa thì mới hên đc .:))

4. phanlan

phanlan New Member

Đăng ký:
    22/4/16
    lần đầu babolat tham gia giải mà được đánh với mấy bác pro thật là vinh dự quá.[-(.nhưng chắc đi nhặt banh cũng te tua luôn quá.nhưng mà đựơc học hỏi nhiều,tội cho bác tí(vinh nguyễn) thanh đa quá bác ấy bồng em nhưng dầu gì cũng cảm ơn bác rất nhiều.

5. indangnguyen04

indangnguyen04 New Member

Đăng ký:
    5/4/16
    chú nhớ chuẩn bị bông băng thuốc đỏ trước đi nhé, nếu lên lưới thì nhớ gia cố thêm cái nón bảo hiểm bảo vệ cái gáo dừa =))

6. duongmon221

duongmon221 New Member

Đăng ký:
    14/3/16
    Chà,

Cặp số 3 AHTX về lý thuyết mạnh nằm trong top 3, nhưng theo em dự đoán là không có giải nào!

Lý do là sẽ có 1 đồng chí phá chinh rất dữ . . . hehehe . . .

Đổi chéo cặp 2 và 3 . . . thì may ra hehehehehe . . .

7. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Chưa chắc đâu, đánh giải mà , P.A dạo này lên Level lắm em ui , do lâu em k đánh với nó đó.

8. duongmon221

duongmon221 New Member

Đăng ký:
    14/3/16
    Chà,

Mới nhờ PA cõng em 1 giải hồi tháng 6 . . . Nói chung là em đứng với Nghĩa Banana lỡ cỡ mà vưỡn thấy yên tâm hơn hehehehe . . .

9. indangnguyen04

Đăng ký:
    5/4/16
    Tối nay a Duy + a Khanh có ra sân số 8 đá chai ko để em ra ??? Cuối tuần rồi, đến hẹn lại lên...

10. duongmon221

duongmon221 New Member

Đăng ký:
    14/3/16
    Chà,

Tối nay em không ra sân được mà có 1 độ off-chai luôn Bác ơi . . .

11. indangnguyen04

Đăng ký:
    5/4/16
    Thế là tối nay a kẹt rồi hả ??? Thôi thì hẹn tuần sau...

12. phanlan

phanlan New Member

Đăng ký:
    22/4/16
    anh khánh dạo này khoẻ không anh,đánh banh lại chưa anh.\

13. ngoisaoden

ngoisaoden New Member

Đăng ký:
    19/4/16
    troi oi giai ki nay ghe wa, chac fai o ben day luyen tap thuog xuyen moi mog co cua wa, toan la cao thu giau mat ko, chac ki nay vao giai e bi chem bep wa a duy oi

14. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Thì trong nhiều cao thủ có em mà, chưa gì đã lo, nhiều cao thủ thì em lấy giải nó mới giá trị. Em với Hải polo mà. Quá xá mạnh , mạnh có thua ai đâu !? , ở bên đó kím Mardy Fish luyện với nó đi em.:))

15. indangnguyen04

Đăng ký:
    5/4/16
    th ku Hoàng ở trời bên kia rồi mà cũng còn đi bán than hả ??? =))
    Chú đi mấy bữa người anh nó khỏe ra trông thấy :D

16. PhanLan94

PhanLan94 New Member

Đăng ký:
    9/5/16
    Đã nộp lệ phí (1tr) cho 2 cặp:
    + An - Cường (B)
    + Hiếu - Thanh (A)

Qua Đông Á

17. votuan

votuan New Member

Đăng ký:
    12/5/16
    sao gần đến hạn chót rồi mà ít người confirm đóng tiến và cũng ko thấy tổ chức bữa off để test trình như BTC đã thông báo gì cả thế các bác ???

18. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16

Moon ơi , bạn qua Topic này (click ở đây) coi thông báo của BTC vì sau khi bị Hack, Topic này chỉ mang tính tham khảo ạ. BTC thông báo liên tục vào những ngày cuối ở topic mà bạn click vào. Moon xem kỹ lại trang 1 , có thông báo v/v test trình ở các khu sân từ cách đây 2 tuần. Và hầu hết anh em đều đã gặp gỡ và Test , chỉ còn vài trường hợp BTC cần gặp để nắm rõ thôi ạ. Ngày mai BTc sẽ thông báo chính thức ngày gặp và giao lưu sơ + bốc thăm.
    Cảm ơn Moonversion

19. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    HI letutruongan ,
    Mình đã PM cho bạn v/v gặp 2 cặp đôi mà bạn đăng ký và đóng phí và cũng mới thông báo trên Topic này (Click vào đây).
    Bác gấp rút liên lạc với BTC theo PM để hẹn giao lưu và nhớ bác thông báo giùm Hiếu + Thanh ở nhóm A nhé.
    trong 2 tuần qua BTC đã cố gắng hết mình chia nhau gặp và giao lưu cùng các bạn (xem thông báo ở trang 1 sau DS tham gia), đến nay đã gần xong và chuẩn bị vài ngày tới đưa vào DS chính thức và chọn ngày bốc thăm.
    Xin cảm ơn

20. duongmon221

duongmon221 New Member

Đăng ký:
    14/3/16
    Chà,

Mới đánh lại hôm qua mà trời mua quá xá lớn . . . Hôm nào ghé giao lưu đi em . . .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.