Cúp Babolat -eTennis 18/9 : kết quả bốc thăm và những thông báo chính thức từ BTC

Thảo luận trong 'Các hoạt động của thegioitennis.net' bắt đầu bởi dang duy, 31/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kieu

kieu New Member

Đăng ký:
    15/1/16
    Mọi thứ đã sẵn sàng, chúc anh em ngày mai thi đấu với phong độ cao nhất.

2. maylocnuoc

maylocnuoc New Member

Đăng ký:
    18/5/16
    Anh Duy , mấy giải trước đánh ở sân Hoàng Thiên thì sân cuối cúng quá chói , vậy có cách gì khắc phục không anh ?

Chúc giải thành công

3. thegioimayruaxe

thegioimayruaxe New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Mai qua nếu chói cho dỡ mái em !b-) , chứ giờ anh sao giải quyết nổi ?b-)b-) Anh nói vụ sân ánh sáng tốt hơn đã bao gồm sân cuối.

4. indangnguyen04

indangnguyen04 New Member

Đăng ký:
    5/4/16
    Chúc anh em ngày mai thi đấu thành công nhé ! Gặp em thì nhớ nương tay giùm, em đội ơn ! =))

5. thanhbinhvhks

thanhbinhvhks New Member

Đăng ký:
    23/4/16
    chúc tất cả mọi ng cùng có giải haha =))

6. maylocnuoc

maylocnuoc New Member

Đăng ký:
    18/5/16
    Quốc Long + Hữu Phước có phải là năng khiếu lúc trước ko dzị hic hic

7. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Chúc tất cả các bán có một giải đấu thật vui vẻ và thành công...........
    Hẹn gặp lại các bạn vào 8h sáng mai.

8. cskh_kenza

cskh_kenza New Member

Đăng ký:
    23/5/16
    Chuẩn bị chiến thôi.Chúc giải thành công tốt đẹp!hehe

9. phanlan

phanlan New Member

Đăng ký:
    22/4/16
    Giải xong rồi mình tổ chức off tháng 9 đi mấy bác ơi.

10. dongvan03

dongvan03 New Member

Đăng ký:
    24/3/16
    Giải thế nào rồi các bác , chưa thấy ai post KQ .Em bận công tác Ninh Thuận đột xuất nên chẳng ra cổ vũ các bác được , vậy chúc mừng các đội đọat cup vậy .
    @@@ : cuộc đời còn bao nhiêu thời gian để chơi lên comment không thấy thông báo kết quả , không chúc mừng ai cả thế thì chịu .

11. mrduoc

mrduoc New Member

Đăng ký:
    20/1/16
    Chúc mừng giải thành công tốt đẹp ! h:-a
    Chúc mừng đôi Awesome + Hải Polo giựt giải nội dung A !h:-a
    Tks các mợ bên diễn đàn vntennis đã nhín tí thời gian wa cổ vũ anh em và oánh giao liu ...song song dzí giải !h:-a
    ( Em dzìa sớm nên o bít B ai dzô địch dzị các pác ? ) :p

Sửa lần cuối: 18/9/11
  12. Vân

Vân New Member

Đăng ký:
    30/7/16
    Wow ! Chúc mừng đôi vô địch nhé, đặc biệt là Hoàng nhỏ, lúc chiều thấy oánh với đôi có chú người Tây hơi vất vả, tưởng đâu tối qua bị rút hết pin roài ...!:p:)) Vậy mà cuối cùng vẫn vô địch, đúng là đẳng cấp là mãi mãi ! v:tay

13. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 New Member

Đăng ký:
    21/4/16
    Trân trọng cám ơn BTC và các nhà tài trợ đã tổ chức giải đấu thành công, mang lại sân chơi bổ ích cho các anh em.
    @nananhtranbui : thế là tui chưa thắng được ông lần nào . Vẫn thua 2-6, để hôm nào tui hỏi TrungRF chiêu thức rồi tái đấu với ông nhé.

14. maylocnuoc

maylocnuoc New Member

Đăng ký:
    18/5/16
    trận đầu tiên em đánh hay quá mà thua uổng quá chừng , hic hic , buồn

15. dinhnguyen

dinhnguyen New Member

Đăng ký:
    6/8/16
    Sory mấy a vì nick cũe quên mất pass, nên bây giờ phải tạo lại cái mới, nói chung là hnay e ăn hên thôi, chứ lúc chiều thua cặp a Lâm-Bill là e tưởng e đi rồi, hên vào ngay trận a 3gs làm e xung lên nên e mới có cơ hội lấy giải....hy vọng lần sau sẽ được may mắn nữa và mong mấy a nhẹ tay giúp e nha....hêhheh

16. indangnguyen04

indangnguyen04 New Member

Đăng ký:
    5/4/16
    Cảm ơn BTC đã cho anh em 1 ngày chơi thật là vui, chỉ tiếc 1 điều giải kết thúc hơi muộn nên ko có thời gian cho anh em ngồi lại 8.
    Chúc mừng ku Hoàng nhỏ, bác ISO đã vô địch nội dung A và B.
    1 lần nữa em lại ko có Cup về "khoe mẹ" mặc dù hnay em thi đấu vượt khả năng :D, "hận" nhất là thua cặp DucHoang+Kut mặc dù đã dẫn trc 5-2
    1 lần nữa cảm ơn anh Tugeo đã đứng với em đánh 3 trận thật là đã, bên cạnh đó cũng cảm ơn bác Khanh, Vinhnx, daitennis, doraemon...đã cổ vũ chi em hết mình.
    Hẹn gặp các bác ở giải sau. Chúc các bác ngày càng thi đấu thành công!

17. wassing123

wassing123 New Member

Đăng ký:
    18/4/16
    hehe người nhà mà làm gì nói cay cú thế ku hehehhe..............

18. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    @Z4gz : trận đầu đánh hay quá nhưng lại để vuột khỏi tầm tay thật tiếc em nhỉ !? .

@kynhong : sao dẫn 5-2 mà thua lại tức thế nhỉ !? chắc lúc đó đang lơ mơ nghĩ về cái cúp về khoe mẹ nên bị ghẻ lỡ , ý quên bị gỡ. :-D:-D

@Awesome : anh reset pass của Awesome lại cho em và pm vào nick _awesome_ , xem và đổi pass nhé, nickname này BQT có sửa lại phần User Title cho em, em vào lại nick cũ và xem nhé. Em khiêm tốn quá nhé , hôm nay quả thật em hay quá , Hải Polo cũng hay. Nên cúp vô tay đội em là xứng đáng rồi. Hên con khỉ gì , nhiều khi khiêm tốn quá đối thủ thua ng ta bực nhe!:)):))

@Iso : chúc mừng bác nhé , hôm nay bác chơi thật tuyệt và rất máu + partner Dr Phúc của bác cũng máu quá sức. Đoạt giải bằng cả đoạn đg gian nan , thua trận đầu rồi Playoff rùi sau đó vượt lên mạnh mẽ. ISO + Dr Phúc quả thật xứng đáng cho cái cúp lần này.

@All :
    kết quả thi đấu nằm ở đây nhé , mọi người bấm xem chi tiết , riêng phần hình ảnh đợi 1-2 hôm Duy , KennyWong và Oro sẽ lọc lại post lên cho mọi người cùng xem. Mọi người thông cảm chờ BTC 1-2 hôm nhé vì khâu chọn hình ảnh và chỉnh đưa lên cũng rất mệt và mất nhiều thời gian.

19. trongtin6869

trongtin6869 New Member

Đăng ký:
    5/6/16
    Giải đầu tiên của Thegioitennis mà tổ chức như vậy là hết sức chuyên nghiệp và thành công quá anh Duy ơi, qua đây em cũng cảm ơn BTC đã tổ chức giải đấu thật vui và hay, em cũng cảm ơn các bác đã cổ vũ cho đội em và hoanglongsteel khi chiến với đối thủ ngoại :D , tuy thua nhưng em và hoanglong đã có được nhiều kinh nghiệm quý.
    Chúc mừng các đội đoạt giải luôn ạ, em hâm mộ các bác quá xá

20. haidonhe

haidonhe New Member

Đăng ký:
    26/5/16
    Xin chúc mừng giải thành công tốt đẹp , tuy lần đầu tổ chức nhưng hết sức chuyên nghiệp .
    Hy vong sẽ có lần sau để anh em tham gia nữa , hihi .
    Chân thành cảm ơn BTC và các nhà tại trợ đã tạo một sân chơi bổ ích cho anh em !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.