Cúp Babolat -eTennis 18/9 : kết quả bốc thăm và những thông báo chính thức từ BTC

Thảo luận trong 'Các hoạt động của thegioitennis.net' bắt đầu bởi dang duy, 31/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vietgo

vietgo New Member

Đăng ký:
    23/1/16
    Chúc mừng các đôi đoạt giải v:tay
    Cảm ơn BTC đã tổ chức giải thành công: vui, hấp dẫn, chất lượng h:-a
    Giờ chỉ chờ xem lại các hình ảnh ấn tượng của giải đấu thôi. Àh sao BTC ko trao giải phong cách/khuyến khích cho các VĐV đánh yếu mà có tinh thần thi đấu cao... như em nhỉc:-ong

2. dongvan03

dongvan03 New Member

Đăng ký:
    24/3/16
    Chúc mừng Ku Hoàng nhé hèn chi ra TGX không đánh để dành sức ôm cup .
    Chúc mừng luôn ISo giờ thì có cup I rồi nhé bác , mà sao lúc nào cặp bác cũng hạt giống mà thua trận đầu là sao ta?À bác bảo mình máy dầu mừ hihih.
    Chúc mừng các đội nhé chúc luôn BTC làm giải thành công .

3. kysybongdemictu

kysybongdemictu New Member

Đăng ký:
    22/4/16
    Thằng này ăn anh xong giờ lên đây chọc wê nhá, hôm qua tưởng trời giúp mình rồi chứ, tự nhiên đương ko gần đánh với nó, thì con "Trang" ghệ nó giận nhau...keke
    Tâm lý nó mất ổn định siềng, pà mịe ai ngờ nó dồn vô trận nó oánh....:(:)(:)((
    Vậy là anh hiểu em muốn bỏ con ghệ của em rồi ......:p:p:p
    Lần sau gặp em anh đánh lối đánh khác thôi, chứ phà phà kiểu này đi bộ đội nhanh quá...b-)b-)b-)

Chúc mừng bác ISO & bác Phúc nhé, giờ bác ISO đã tin em hay nói đội thua trận đầu vô địch chưa....:):):)

Chúc mừng giải thành công, chúc mừng BTC

4. indangnguyen04

indangnguyen04 New Member

Đăng ký:
    5/4/16
    @Kut: người nhà thì người nhà chứ vô trận là ko đội trời chung =))
    @aDuy: đúng là hôm qua bị "ghẻ" thật, cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng, 2 chân bị phỏng bô mới ghê chứ, đánh như lên đồng mà cũng ra bãi giữ xe :(. 1 lần nữa lại lỡ hẹn với giải, buồn quá...

5. peterse7ven

peterse7ven New Member

Đăng ký:
    6/5/16
    Xin chúc mừng giải thành công mỹ mãn, hôm qua đúng là 1 ngày hội của tennis, a e giao lưu rất vui. Chúc mừng những đội vô địch.
    Nhưng hôm qua cặp mình chờ đến lượt đánh mõi mòn nên tới khi đánh lại tay chưng bũng rũng, kg sung nên bị cặp Duchoang + Kut đánh cho tan nát tỷ số quá cách biệt (6-2). Buồn kg ngủ được.
    Hẹn gặp lại cặp này 1 dịp khác nhé (để rửa hận). Chúc mừng đội giải 3.
    @Khanhlover: Xin cám ơn bác và bác Nghĩa đã cho mình cơ hội đánh thêm 1 trận.
    @Hung polo: Chúc mừng bác Hưng giải nhì nhe, hôm nào khao a e nhe.
    Cám ơn BTC.

Sửa lần cuối: 19/9/11
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.