Giải quần vợt mở rộng - Cúp eTennis.vn lần 1 năm 2011 ngày 18/9/2011

Thảo luận trong 'Các hoạt động của thegioitennis.net' bắt đầu bởi dang duy, 14/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thegioimayruaxe

thegioimayruaxe New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Thông báo đến các bạn ,
    Chiều nay 16/9 BTC đã câp nhật lại các cặp đấu có thay thế nhân sự một chút, các bạn xem lại toàn bộ nội dung trang 1 Topic này (bấm và đây)

Xin lưu ý các bạn :

• Có kết quả bốc thăm vẫn giữ nguyên và các tên thay thế chỉ đưa vào và BTC có ghi chú rõ phía sau.
    • Khi có mặt ở sân lúc 8h , các bạn "check in" bằng cách ghé qua bàn BTC báo danh và nhận lịch thi đấu chi tiết trên từng sân để tự chủ động thu xếp thời gian sau đó.
    Hẹn gặp các bạn vào 8h sáng ngày 18/9/2011 tại sân thi đấu nhé.

Chúc các bạn có phong độ tốt nhất và thành công.

Thay mặt BTC

2. maylocnuoc

maylocnuoc New Member

Đăng ký:
    18/5/16
    Hú hồn , Coi như cái bảng E dễ thở hơn nhiều khi có sự ra đi của Quangisner và Minh đen. Tôi nay lập đàn làm phép cho Xipomos nữa là xong kakaka

Partner em chưa về nữa , lo lắng quá

Sửa lần cuối: 17/9/11
  3. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Xin thông báo , giờ chót cặp đấu Hiếu + Thanh ở nội dung Abận công tác đột xuất không tham gia. Vì vậy cặp đấu Lâm + Bill sẽ thay thế .

4. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Ban tổ chức thông báo : bạn Hiếu + Thanh liên lạc với BTC để BTC hoàn lại tiền lệ phí đánh giải do bận giờ cuối không tham gia. Có thể pm số tk cho Dang Duy hoặc Rong78 để chuyển khoản trả lại tiền lệ phí cho 2 bạn. Hẹn Hai bạn giải lần sau.

Dang Duy

5. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Kết quả thi đấu cúp Babolat-eTennis ngày 18/9/2011

Những ngày chộn rộn chuẩn bị + Topic cho giải đấu bị tấn công xóa sạch dữ liệu + rồi sự cố bất khả kháng buộc phải dời ngày thi đấu lại một tuần từ 11/9 dời lại 18/9. Giải đấu với rất nhiều sự cố và những khó khăn đã qua đi và hôm nay thật mừng là giải đấu đã diễn ra tốt đẹp và công bằng với tất cả các bạn tham dự giải và hoàn toàn không có một phàn nàn gì về trình độ hoặc kiện cáo với BTC về trình độ. Giải đã diễn ra với đúng tiêu chí và nội dung đề ra ban đầu. Lời đầu tiên xin cảm ơn các nhà tài trợ đã giúp sức làm nên một giải đấu thành công. Cảm ơn tất cả các vận động viên tham gia với tinh thần thần thể thao hết mình và sự nhiệt tình đam mê tennis của các bạn. Các bạn đã góp một phần lớn cho giải đấu thành công tốt đẹp. Xin cảm ơn tất cả.

Sau đây xin công bố kết quả của giải đấu

1. Kết Quả Thi Đấu Nội Dung B đôi Nam :

• Nhất đôi Nam B : ISOExpert + DrPhuc
    • Nhì đôi Nam B : Hưng Polo + Thọ
    • Đồng giải Ba đôi Nam B : DungHoang0412 + Mr Kut & TuanRulo + PhamDNA
    Sau đây là kết quả chi tiết
    Nội dung B vòng 1 :
    Còn một số trận vòng 2 lấy 8 đội và đấu 24 đội lấy 16, BTC bỏ sót không cập nhật kịp. Mong các bạn thông cảm.
    Nội dung B vòng 1/16 , tứ kết , bán kết và chung kết : [​IMG]

2. Kết quả thi đấu nội dung A đôi Nam :

• Nhất đôi Nam A : Awesome (hoàng) + Hải Polo
    • Nhì đôi Nam A : Huy shop Nhóc + Dũng
    • Đồng giải Ba đôi Nam A : Tuananhv3 + VinhSSa & Khanh (Quốc Khanh) + Luân
    Sau đây là kết quả chi tiết :
    Nội dung A , vòng bảng :

Nội dung A vòng 1/16 , Tứ Kết, Bán Kết, Chung kết :

Xin chúc mừng tất cả các bạn đã bước lên bục cao nhất của giải lần 1 này. Sẽ bảo lưu vào phòng truyền thống của 4R cùng những hình ảnh (sẽ cập nhật tiếp).

Xin cảm ơn tất cả các bạn, các bạn đã góp phần đem đến cho tất cả cộng đồng chúng ta một giải đấu thành công tốt đẹp.

Hẹn gặp ở giải lần sau với nhiều mới mẻ hơn và thêm nhiều nội dung hơn.

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các bạn.

Ban tổ chức

ps : lần này BTC có nhiều bất ngờ về giờ giấc dự kiến , một phần do các trận đấu cứ giằng co nên đa số các trận diễn ra với thời lượng trung bình là đến 40p. Nên kéo dài mãi đến 9h mới xong trận Ck và mọi việc kết thúc lúc 9h30 tối. Lực lượng BTC còn quá mỏng, một số khó khăn lúc sân cúp điện + v.v. một số bạn trễ giờ giấc lúc bắt đầu v.v... Nếu có thiếu sót gì các bạn có thể bỏ qua và góp ý cho giải lần sau tốt hơn.

6. indangnguyen04

indangnguyen04 New Member

Đăng ký:
    5/4/16
    Chúc mừng giải ra mắt của diễn đàn thegioitennis đã thành công tốt đẹp!

7. wassing123

wassing123 New Member

Đăng ký:
    18/4/16
    Cám ơn , cám ơn , cám ơn và.........................................cám ơn........ :)

8. nhakhoadl540

nhakhoadl540 New Member

Đăng ký:
    25/1/16
    Hình ảnh giải đâu up lên cho xôm tụ đi chứ ?

9. Khang Ng

Khang Ng New Member

Đăng ký:
    23/5/16
    Chúc mừng giải thành công tốt đẹp! Cảm ơn BTC!

10. dongvan03

dongvan03 New Member

Đăng ký:
    24/3/16
    Chúc mừng Ku Hoàng nhé hèn chi ra TGX không đánh để dành sức ôm cup .
    Chúc mừng luôn ISo giờ thì có cup I rồi nhé bác , mà sao lúc nào cặp bác cũng hạt giống mà thua trận đầu là sao ta?À bác bảo mình máy dầu mừ hihih.
    Chúc mừng các đội nhé chúc luôn BTC làm giải thành công .
    Cho post thêm bài ở đây luôn nhe .

11. indangnguyen04

Đăng ký:
    5/4/16
    Cảm ơn em hả bác ??? =))=))=))

12. NgoTau

NgoTau New Member

Đăng ký:
    5/5/16
    Sau mấy giải mình rút ra được một kết luận: Bất kỳ ai đứng cặp với yonnexman giải trước và đứng cặp VỚI NGƯỜI KHÁC ở giải sau thì đều có cúp!
    - Trung_RF đứng cặp với yonnexman ở giải vntennis 15/5 thì sau đó đoạt giải nhì cúp MIVU1 cùng DuyKhoa
    - ISO đứng cặp với yonnexman ở giải MIVU1 thì sau đó đoạt giải nhất cúp eTennis lần 1 với Dr.Phuc
    - TigerFedex1974 đứng cặp với yonnexman ở giải eTennis lần 1 thì SẼ đoạt giải .... cúp ... cùng .....

Bác nào muốn đoạt giải thì hãy bắt cặp với yonnexman 1 lần nhé!

13. thanhlong

thanhlong New Member

Đăng ký:
    31/3/16
    chúc mừng BTC giải thành công tốt đẹp ! còn em Tiếc quá ! quá tiếc ! huhuhuhuhuhu ! cảm ơn ! chân thành cảm ơn ! xém được giải thưởng dành cho đổi can đảm nhất ! BTC ?

14. Nobi

Nobi New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    @ yonexman: em nghĩ đúng ra là họ đoạt giải but do làm partner với anh nên... :)), em đùa đấy nhé.

15. indangnguyen04

Đăng ký:
    5/4/16
    Thế chắc e phải hi sinh 1 giải để làm partner của anh =))=))=)), em khát Cup lắm rồi...

16. Nobi

Nobi New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Mới đầu nhìn cặp anh Caotrung0418+HoangLongSteel thấy nhẹ ký (2 người cộng lại chắc cỡ hơn 1 tạ tí xíu :D), ai ngờ đâu cũng nặng ghê gớm đấy chứ, riêng em kết nhất vẽ bình tĩnh đến lạnh lùng của anh Caotrung, cám ơn 2 anh đã cống hiến những đường banh đẹp nhé. :)

17. NgoTau

NgoTau New Member

Đăng ký:
    5/5/16
    hehe! 2 ông này hết đường quay về B nhé!

18. thuytien146

thuytien146 New Member

Đăng ký:
    1/6/16
    Chuc mung giai thanh cong tot dep

19. kingkong

kingkong Gốm sứ Bát Tràng - Quà tặng gốm sứ Bát Tràng

Đăng ký:
    8/5/16
    Chúc mừng giải đã thành công tốt đẹp,mặc dù cứ đánh xong 1 trận lại phải lê lết chờ trận tiếp theo heheh...
    Cũng xin gửi lời cảm ơn đến Partner Mr.Kut đã chiến đấu đến giây phút cuối cùng,nếu may măn hơn 1 chút thì anh em mình đã có thể đi đến trận cuối cùng :D
    Cuối cùng xin cảm ơn BTC và tất cả các anh em đã cổ vũ nhiệt tình cho cặp của mình...Xin cảm ơn rất nhiều.

20. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 New Member

Đăng ký:
    21/4/16
    Cám ơn bác, thực sự đội mình không mạnh nhưng đội mình may mắn gặp nhánh nhẹ cân nên vào bán kết dễ dàng.
    trận đầu tiên thực sự Cu Dũng và namanhtranbui đánh quá hay, mình cố hết sức nhưng không làm khó được đội bạn.
    trận play off do Tandoma bị tâm lý nên đánh hỏng và may mắn mình vược qua lượt tiebreak
    Nếu ISO gặp đội doremon + oregon, Đại, thì cũng lên đường sớm
    cám ơn ban tổ chức đã tổ chức giải rất thành công, không có kiện cáo và anh em đánh vui thoã mái, sân không nắng nên cũng ko bị chuột chạy nhiều.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.