Hình ảnh và bình luận giải Babolat eTennis 18/9/2011

Thảo luận trong 'Các hoạt động của thegioitennis.net' bắt đầu bởi dang duy, 19/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nam

Nam New Member

Đăng ký:
    17/5/16
    Bác này đây, chính bác này mà vợ em nó vui cả buổi chiều vì về ăn cơm sớm!!!! Hận bác này và bác KennyWong!!! Sao sanh Ken còn sanh Kenny????:(:)(:)((

2. minhchau31

minhchau31 New Member

Đăng ký:
    12/5/16
    Chúc mừng giải thành công tốt đẹp!!!v:tayv:tayv:tay Chúc mừng các đôi vô địch và các đôi Á quân đã thi đấu xuất sắc.v:tayv:tayv:tay
    Nhưng hơi đuối phải không anh Duy?:-D Thời gian thi đấu kéo dài quá làm mệt mỏi cho cả các tay kiếm:-D lẫn BTC cũng như người xem ủng hộ, để cho không khí thi đấu không bị nhạt nhẽo về cuối giờ nên phải ở lại ủng hộ cho anh em vào sâu vòng trong nên cũng hơi mõi mệt:(:)(:)((.
    Nếu tổ chức giải lần sau thì cố gắng tối đa tới 6h PM là đẹp (góp ý tí các bác đừng ném đá em nhéc:-ongc:-ongc:-ongc:-ongc:-ong)

Sửa lần cuối: 22/9/11
  3. trongtin6869

trongtin6869 New Member

Đăng ký:
    5/6/16
    Em nghĩ với giải đầu tổ chức mà chơi 6 sân với 56 cặp cả A lẫn B là hơi nhiều, như hôm giải 15/05 vntennis chơi 64 cặp cả A lẫn B mà tới 13 cái sân cơ !
    Dù gì giải cũng thành công tốt đẹp rồi, lần sau khi thegioitennis tổ chức giải nữa em sẽ tham gia sớm :D

4. thegioimayruaxe

thegioimayruaxe New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    @Cọp : ném em cục đá trước rồi anh ghi nhận ý kiến em ! he he . . điều nay và BTC cũng tự nhủ rằng sẽ làm tốt hơn cho giải lần 2. Thanks Cọp
    @Caotrung : thanks em đã hiểu cho BTC. Vì mùa mưa mà nếu làm khu sân ngoài thì cực kỳ khó khăn và hoãn trận khiến anh em bị ức chế. Hôm đó từ 3h chiều hơn là trời xám lại và bắt đầu mưa đến tối rồi. Nếu ngoài trời thì coi như thua luôn. Ơn trời dù có trễ nhưng mọi việc vẫn kết thúc tốt.

5. thegioimayruaxe

thegioimayruaxe New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Ha ha , Ken1182 còn có Kenny. Kenny còn có 1 tên nữa là Kenny Lông !

6. indangnguyen04

indangnguyen04 New Member

Đăng ký:
    5/4/16
    @Khanh: MVII kỳ này em sẽ thuê ball girls =))=))=)). bác biết vì sao TT sinh thái hôm đó run ko ??? Cái trận bác đánh xong, em la lên: ôm hôn trọng tài nên nó khiếp =))=))=)), em ấy cũng bắt trận đầu tiên của em, em cũng tính ôm hôn em nó mà em nó ko cho, hận !

7. duongmon221

duongmon221 New Member

Đăng ký:
    14/3/16
    Chà,

Bác hứa đó nha . . . kakaka

Đề nghị Bác Nhông đi từ từ . . . trước hết là hợp đồng trọng tài "sinh thái", thứ là ball girls "sinh thái", sau mới upgrade lên chân dài . . . kekeke . . .

8. trongtin6869

trongtin6869 New Member

Đăng ký:
    5/6/16
    Em trọng tài này tên là Sinh Thái hở bác Khanh ? Tên nghe lạ nhỉ :-D

9. mrduoc

mrduoc New Member

Đăng ký:
    20/1/16
    2 nhóc Hoàng Hải này en ảnh ghia nhỉ ! ku Hoàng ui , hết bị ...dán bùa tới ...nắm đầu ...thía muh vưỡn còn hên nhỉ ! :p đúng là đẳng cấp ... !!!

Các file đính kèm:

Sửa lần cuối: 24/9/11
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.