Kinh nghiệm tìm hội để chơi tennis !

Thảo luận trong 'Hội nhóm tennis tự giới thiệu và giao lưu' bắt đầu bởi Phillip Doan, 27/9/18.

1. Phillip Doan

Phillip Doan New Member

Đăng ký:
    8/9/18
    Chào các Anh Em đang muốn tìm hoặc lập hội tennis !

Mình vừa tìm được hội để chơi tennis cho khoẻ bằng cách dành thời gian đi rảo quanh các sân gần khu vực mình muốn chơi và vào những giờ mình mong muốn.
    Có khá nhiều hội vẫn welcome thành viên mới với điều kiện bạn phải vui vẻ hoà đồng và điều kiện tiên quyết là trình của bạn phải hội nhập đuợc với trình của hội ( cao hơn quá nhiều khi cũng không được nhận đâu ! :)) )
    Bạn nên đứng ngoài xem họ chơi như thế nào ! nếu thấy ok với trình của bạn + phù hợp với thời gian của bạn và hội chưa đông lắm thì bạn cứ vào xin gia nhập..., hầu như 2 hội mình mới xin gia nhập thì họ rất vui vẻ và luôn mời mình mang vợt ra sân chơi thử...nếu hợp thì tham gia thôi. Hầu hết những hội vắng người họ đều welcome thành viên mới vấn đề là trình có hợp không mà thôi !
    Mình rảnh đăng bài này cho vui vì mình cũng hỏi han, đăng diễn đàn v.v. hai ba tháng trời mà vẫn không tìm được hội phù hợp với giờ chơi mà mình mong muốn, ghiền quá nên tức mình đi tìm, xông vào xin luôn cho nhanh và quả là nhanh thật :))))

Chúc Anh Em mau tìm được hội tennis cho mình nhé !

Thân chào
    Phillip

fivesg thích bài này.
  2. fivesg

fivesg Active Member

Đăng ký:
    5/1/16
    Chào Phillip
    Nếu bạn có sở thích và đam mê tennis thì có rãnh thì đến sân mình chơi cho vui địa chỉ : 328A Lũy Bán Bích Tân phú (gần công viên Đầm sen, thời gian từ 1 đến 4 giờ thứ 7 và Chủ nhật hàng tuần nhé
    Wwlcome
    Ah Năm
    ĐT: 098.333.7835

Sửa lần cuối: 11/10/18
    Phillip Doan thích bài này.
  3. Phillip Doan

Phillip Doan New Member

Đăng ký:
    8/9/18
    Chào Anh Năm,
    Cảm ơn lời mời của anh...
    Chúc anh vui khoẻ cùng tennis nhé !
    Phillip

fivesg thích bài này.
  4. fivesg

fivesg Active Member

Đăng ký:
    5/1/16
    Không có chi vì anh em mình có chung niềm đam mê tennis mà, vậy nếu bạn rãnh thì cứ sang sân nhóm mình chơi cho vui vào cuối tuần thứ 7 và CN từ 1g đến 4g nhé
    Thân
    Anh Năm