Nhận dạy Tennis từ cơ bản đến nâng cao

Thảo luận trong 'Các khóa học Tennis và HLV tự giới thiệu' bắt đầu bởi phuchicuong, 18/10/13.

1. phuchicuong

phuchicuong Guest

Đánh tennis đang là 1 trào lưu thể thao đang được rất nhiều người ưa thích .
    Bạn đã sống làm việc nhiều ngày thì Stress, và mệt mỏi là điều không thể tránh khỏi chính vì vậy Tennis là 1 môn thể thao giúp bạn sáng khoái và xua tan đi mệt nhọc trong công việc và nâng cao sức khoẻ của chính mình .

Cho nên nay mình giới thiệu đến các bạn 1 người thầy mà mình đã từng học qua và mình cảm thấy chất lượng rất tốt .

Thầy dạy rất tận tình, dễ hiểu và nói cho chính xác là giúp bạn mau chóng "chiến đấu " được với bạn bè .

Thầy là người còn hơi trẻ nên rất vui tính và có hơn 15 năm kinh nghiệm nên các bạn có thể yên tâm.

Nếu các bạn có nhu cầu thì có thể gọi điện thoại thương lượng với thầy về học phí và giờ giấc,sân tập .
    Số điên thoại :0909.285.473 - Thầy Nhân.

Lưu ý :
    - Các bạn nên gọi trước để thầy sắp xếp sân và giờ tập để tiện cho việc đi lại của bạn
    - Thầy có quen rất nhiều sân nên các bạn có thể sắp xếp sân tập gần nhất với nơi bạn sống.
    - Thầy nhận học viên mọi lứa tuổi và từ cơ bản đến nâng cao .

2. phuchicuong

phuchicuong Guest

Thành viên mới Mong mọi người ủng hộ em,

3. phuchicuong

phuchicuong Guest

Chào ngày mới,Mong mọi người ủng hộ

4. cuongtn

cuongtn Guest

Ủng hộ chủ thớt.
    Bác cho phạm vi hoạt động để mọi ng dễ liên lạc chứ.

5. longkien

longkien New Member

Đăng ký:
    7/3/16
    giống nhờ ai PR quá, chứ làm gì có HV nào tốt tới mức học xong còn giới thiệu HLV lên báo

6. billgates16

billgates16 Guest

À a.Nhân này thì mình biết, đang dạy cho 1 a trong Cty và thỉnh thoảnh mình có dợt banh a. Dạy nhiệt tình muốn giúp hv tiến bộ nhanh, khi mệt ra ngoài nghỉ cũng ko cho nghỉ bắt đứng ném banh lên trời để tìm điểm trái banh rơi và nhìn theo banh, rất ấn tượng. v:tay

Kv: Q10

Úp ủng hộ a.

7. Minh Hoang

Minh Hoang New Member

Đăng ký:
    21/1/18
    can mot giao vien danh tap tenis o kv tp Bien Hoa
    Ae nao co gioi thieu dum so dt de minh lien he. Cam on