Thư cảm ơn của BTC về giải BABOLAT eTennis.vn 18/9/2011

Thảo luận trong 'Các hoạt động của thegioitennis.net' bắt đầu bởi dang duy, 20/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thegioimayruaxe

thegioimayruaxe New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Kính thưa tất cả các bạn,
    Thế là giải đấu đã đi qua với thành công gần như ngoài sự mong đợi. Chính BTC cũng không nghĩ mọi chuyện được anh em ủng hộ và suôn sẻ đến như thế. BTC chỉ biết cắm đầu làm hết khả năng có thể để mọi thứ diễn ra tốt đẹp. Nhớ lại những ngày đầu bị kẻ xấu xâm nhập và cố ý xóa những dữ liệu, rồi bị một số bạn phàn nàn về cái tội không trả lời ngay, đăng ký mà không thấy ai confirm trả lời ngay v.v.... cho đến 9/11 mọi chuyện tưởng êm xuôi thì một sự cố bất ngờ làm BTC rối tung là buộc phải dời ngày thi đấu sang 18/9 vì sự cố bất khả kháng v.v....+ phát sinh những khó khăn cần giải quyết rất đau đầu, thậm chí còn bị một số bạn phàn nàn vô trách nhiệm + không tôn trong v.v... Vượt qua mọi khó khăn đó BTC vẫn cố hết sức mình. Đúng là trời không phụ lòng người , cuối cùng giải đấu đã diễn ra thật thành công và để lại ấn tượng tốt trong các bạn tham gia. Nhà tài trợ thì có qua quan sát và sau giải có đưa ra một số đề nghị nhằm giúp BTQ 4R và BTC làm tốt hơn và càng quy mô hơn cho những lần sau và dần mở rộng cho nhiều đối tượng tham gia v.v....

Để có được một giải đấu thành công. Ngoài BTC , các nhà tài trợ thì một bộ phận rất quan trọng là cộng đồng, tất cả các vđv tham gia, cổ động viên. v.v..

Lời đầu tiên xin dành lời tri ân đến tất cả các vận động viên tham gia giải + các cổ động viên là gia đình, bạn bè của các vđv tham gia.

Xin chân thành cảm ơn các cá nhân : Ms Michou, Mr KennyWong, Mr Oro, Mr 3GS, Mr Tấn Doma + tất cả các anh em trong BQT 4R Thegioitenis.net và nhiều anh em trên 4R đã giúp sức cho BTC hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình.

Cảm ơn các nhà tài trợ : cty PLANNET Sport - BABOLAT , Cty TNHH Thể Thao MINH QUÂN, SLAZENGER đã giúp sức hỗ trợ cộng đồng chúng tôi tạo ra một giải đấu thành công tốt đẹp.

Xin cảm ơn tất cả , tất cả đã cùng góp sức đem đến cho cộng đồng một giải đấu thật khó quên.

Sắp tới BTC sẽ duy trì thành giải đấu này hàng năm với nhiều nội dung và quy mô hơn. Hẹn các bạn ở giải đấu tiếp theo.

Thay mặt BTC
    thegioitennis.net & ilovetennis.vn
    ======================================================

Sẵn đây BTC cúp Babolat eTennis 2011 xin công khai về chi phí cho giải đấu + những tài trợ để cả cộng đồng nắm rõ , xin mời các bạn xem :

BQT 4R xin đề nghị : số tiền còn thừa ra sau khi tổ chức giải đấu sẽ sung vào tiền quỹ chung và sẽ làm chi phí để sinh hoạt offline sắp tới. Các bạn cho ý kiến về vấn đề này nhé. Xin cảm ơn.

2. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 New Member

Đăng ký:
    21/4/16
    Thay mặt cho đội hình nhất B, ISOexpert + Dr. Phúc trân trọng cảm ơn BTC, các nhà tài trợ, các chiến hữu cỗ vũ, các bạn vận động viên toàn thể ban trọng tài cùng tập thể ban quản CLB đã tổ chức giải một cách chuyên nghiệp, thành công, vui vẽ.
    Hy vọng sẽ có thành công hơn trong các giải sau và diễn đàn ngày một phát triễn.
    Chúc tất cả mọi người nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và luôn giữ lữa đam mê tennis.

3. indangnguyen04

indangnguyen04 New Member

Đăng ký:
    5/4/16
    Chúc mừng BTC đã tổ chức giải thành công nhé !
    bác ISO khi nào thì cho em uống bia đây ??? :)

4. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    anh ISO và cặp Om Sòm hôm nào rửa cúp đi. ..................

5. Nobi

Nobi New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Bác ISO và Dr. Phúc mà không rửa cho sạch cúp là em.... thách đấu đó nha :))

6. indangnguyen04

Đăng ký:
    5/4/16
    Nhiều lúc muốn đc rửa mà ko bao giờ chạm tay đc vào CUP :((

7. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 New Member

Đăng ký:
    21/4/16
    phải rửa chứ, nhưng mà B thì hoành thôi, tráng để cho cup A nhể

8. rungram90

rungram90 Guest

Chúc mừng bác Isoexpert nhé, giờ e mới biết tại sao em có cúp bên OS .

9. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 New Member

Đăng ký:
    21/4/16
    Cám ơn Bibono, old partner, Mình đánh với bác cũng rất hợp nhau đấy, đánh đôi cần 01 đội chứ không phải hai ngưởi, hai người không mạnh nhưng biết kết hợp che điểm yếu thì cũng khai thác được.
    Rất mong lại dc cùng chiến với bác nhé.

10. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Hôm nào rửa nhớ báo nhé ISO ...........

11. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 New Member

Đăng ký:
    21/4/16
    làm sao thiếu BTC dc nhỉ, ok BTC

12. sieuthicanho2709

sieuthicanho2709 New Member

Đăng ký:
    17/6/16
    ISO rửa cúp cho em xin cốc bia nhe. Hehehe

13. indangnguyen04

Đăng ký:
    5/4/16
    em thì xin...chục cốc bác ISO nhé, uống 1 cốc nó lạt miệng lắm =))

14. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 New Member

Đăng ký:
    21/4/16
    Ok hai bác, ISO sẽ báo sau nhé

15. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 New Member

Đăng ký:
    21/4/16
    Chào anh em
    Sau khi xin ý kiến chỉ đạo của Trụ Trì Robot,
    ISO thân mời anh em ngày mai cn 25-9-2011 sang sân Kỳ Anh Tự - Kỳ Hoà (sân số 4 & số 5) giao lưu từ 8h-12h sau đó là làm vài chai
    Rửa cup thì không dám, trình B mà, chỉ dám mời anh em giao lưu và uống bia.
    ghi chú : phí giao lưu 70k/người các bác đóng cho Robot nhé.
    ISO mời các anh em 02 thùng bia (chưa có mồi nha các bác)
    Hy vọng các bác đến đông đủ và cáp kèo để kiếm mồi
    @Hoàng : Chú rảnh thì tham gia chung luôn nhé
    Thân.

16. kieu

kieu New Member

Đăng ký:
    15/1/16
    Thay mặt anh em BĐH thegioitennis gửi lời cảm ơn đến bác ISOEXPERT đã có lời mời anh em nhưng hiện nay bác dangduy đang công tác nước ngoài, em thì đang đi Vũng Tàu cùng gia đình đến thứ 2 mới về. BĐH đành lỡ hẹn với bác lần off này, hẹn bác và anh em trong lần off sắp tới của thegioitennis.

17. Nobi

Nobi New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Cám ơn bác ISO nhiều, hẹn bác lần off tới cho đông đủ nhé.

18. thegioimayruaxe

Đăng ký:
    18/1/16
    Thanks ISO , hôm nay mới đọc đc thư mời của anh ! Có rửa chưa vậy anh ?
    CN này , tức 2/10 là em có mặt ở xì gòn lại roài ạ. Còn lang thang vài hôm nữa rồi về.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.