Tiêu chí hoạt động của thegioitenis.net

Thảo luận trong 'Các hoạt động của thegioitennis.net' bắt đầu bởi arniengo, 14/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nobi

Nobi New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Thân chào các thành viên thegioitennis.net

Sau nhiều năm ấp ủ, dự định cùng môn thể thao mà mình đam mê.Thegioitennis.net đi đến quyết định chính thức chuyển từ trang web giới thiệu và kinh doanh các sản phẩm về tennis thành một diễn đàn dành cho cộng đồng có cùng niềm đam mê. Với tiêu chí và sứ mệnh lớn lao là : "tất cả vì tennis"
    thegioitennis.net hoạt động với những tiêu chí :

1. Cùng nhau giới thiệu, nhận xét, đánh giá các sản phẩm mới về Tennis của các thương hiệu nổi tiếng. Cùng cộng đồng chia sẻ mọi thông tin bổ ích về tất cả các sản phẩm về tennis.

2. Giao lưu kết bạn và hội nhóm tennis để cùng nhau tạo ra một sân chơi thể thao bổ ích và lành mạnh cho tất cả các bạn trên mọi miền đất nước và các bạn đang sinh sống và làm việc tại nước ngoài không phân biệt giới tính và lứa tuổi.

3. Tổ chức các sự kiện gặp gỡ giao lưu tennis, những buổi mạn đàm, trò chuyện về tennis giữa các thành viên để cùng nhau chia sẻ những đam mê của mình.

4. Tư vấn , giới thiệu các Huấn luyện viên , các học viện dạy tennis cho những người mới bắt đầu tìm hiểu và chơi tennis.

Vì diễn đàn còn đang trong quá trình hoàn thiện và bổ sung các chức năng cần thiết, các tiêu đề và chuyên mục. Vì vậy rất cần mọi góp ý của tất cả các thành viên, khách vãng lai để ngày càng hoàn thiện hơn.

Rất mong được sự hợp tác của các bạn.
    Xin chân thành cảm ơn.

Thay mặt BQT thegioitennis.net

2. toihuy92

toihuy92 New Member

Đăng ký:
    21/2/16
    Biết bác Châu lâu rùi nhưng chưa được gặp mặt. Hôm nào theo anh Duy về Long Xuyên mình giao lưu nhé! :)

Chúc thegioitennis ngày càng được nhiều người biết đến và nhất là bán được nhiều hàng nhé .

Sửa lần cuối: 17/5/11
  3. Nobi

Nobi New Member

Đăng ký:
    18/1/16
    Em sẽ sớm gặp anh Nghị lãng tử tại Long Xuyên thôi :D
    Anh Nghị dzô lập hội giao lưu ở Long Xuyên nhé: Giao lưu tennis các tỉnh thành

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.